หน้าหลัก
เกี่ยวกับเรา
ภาพกิจกรรม
ประกาศข่าว
ปฏิทินกลุ่มการพยาบาล
ิ
ติดต่อเรา
วันที่ 20 มิถุนายน 2567 นพ.ชวมัย สืบนุการณ์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสุรินทร์ ทีมผู้บริหารโรงพยาบาลสุรินทร์ นางวัชชรีภรณ์ รัตรสาร รองผู้อำนวยการฝ่ายการพยาบาล ทีมบริหารทางการพยาบาลร่วมต้อนรับคณะศึกษาดูงาน จากโรงพยาบาลเจริญกรุง ประชารักษ์ ณ ห้องประชุมกุญชรศุภศรี ชั้น9 อาคาร 100 ปี สธ. โรงพยาบาลสุรินทร์